DY-P2 Cabin kín và xe ba bánh chở hàng tải nặng có nắp nhựa chở hàng






Cabin kín và xe ba bánh chở hàng hạng nặng có nắp nhựa chở hàng
Cabin một hàng ghế, động cơ xe 465, hộp số 8+1, phanh trợ lực chân không ba trong một,
Khung tổng thể 50 * 100 * 3.5, phuộc trước phanh dầu hạng nặng 290 King (Hà Bắc),
198 xe 70 cầu trục sau việt dã, phanh sau tang trống Φ250,
Phanh dầu nông nghiệp ba bánh, tấm thép đỏ 6+3 (loại 850 rãnh),
Bộ tản nhiệt bằng nhôm hoàn toàn dành cho ô tô, tấm lạnh cao 2,4 * 1,5m 400mm dự án quy mô lớn,
Nội thất xe hơi sang trọng chia ghế 6.0 vô lăng giá đỡ thông thường
DAYANG DY-P2 Giá xuất xưởng bán buôn công nghệ mới nhất Xe ba bánh chở khách 2 chỗ đóng thùng hàng lớn
| bài báo | giá trị |
| Dùng cho | Hàng hóa |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | đóng cửa |
| Chứng nhận | ccc, ISO9001: 2000 |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Vôn | 12V |
| Sự dịch chuyển | & gt; 250cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 3.7M*1.5*1.4m |
| Tên sản phẩm | Xe ba bánh chở hàng |
| Động cơ | 1000cc, làm mát bằng nước |
| keel | 50*100 |
| Trục sau | Trống tăng cường Intergral, 250 |
| mô hình hoạt động | Xử lý (tùy chọn vô lăng trên ô tô) |
| Mùa xuân lá | 6+3 |
| Kích thước thùng hàng | 2.4*1.5 |
| Lốp xe | 5.50-13 |
| Cabin | đóng hoàn toàn |
| Hộp hàng hóa | 2.4*1.5 |
Lợi ích của chúng ta:
1. giá bán buôn nhà máy
2. độ chính xác cao
3. Nhà máy lớn : 10000 mét vuông
4. chuyên nghiệp
5. đa dạng phong cách: hơn 100 phong cách
6. thương hiệu xe ba bánh bán chạy số 1
7. Nhiều cấu hình khớp nhau một cách tự do, chẳng hạn như động cơ , hộp chở hàng, v.v.)
Bảo hành 8,1 năm
9,40 kỹ sư xuất sắc , 600 nhân viên
10.200 bộ thiết bị sản xuất
11. thương hiệu xe ba bánh nổi tiếng
12.Cung cấp tất cả các bộ phận liên quan
13.OEM, tùy chỉnh theo khách hàng' yêu cầu
chẳng hạn như thiết kế của bạn, logo của bạn. đóng gói của bạn có sẵn
Chú phổ biến: xe tải hạng nặng động cơ ba bánh, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán












