T8 Cabin kín và xe ba bánh chở hàng tải nặng với động cơ xăng ô tô 1000cc và 800cc-L
1000cc, 800cc ô tô động cơ xăng cabin kín xe ba bánh chở hàng hạng nặng
Cabin kín xe ba bánh chở hàng hạng nặng 800cc động cơ xăng dành cho xe nhỏ với két nước phụ, khung tổng thể 50 * 100, hộp số 8+1,
Hình ảnh đảo chiều nội thất xe sang trọng, khoang chở hàng kỹ thuật lớn 2,4m * 1,5m, ghế xe điều chỉnh công thái học và thoải mái, gương chiếu hậu siêu lớn của xe
Cầu sau 5 lỗ hạng nặng Mimic nổi đầy đủ Tứ Xuyên-Trùng Khánh, 250 trống phanh,
6.0-13 Phanh dầu xe nông nghiệp trợ lực chân không ba bánh, tấm thép ô tô (6+3) * 8,
Xe loại Hebei 800 động cơ siêu khỏe, hộp số lái xe tuần hoàn, phanh phun nước điều khiển điện tử, ắc quy 45A






Dayang Luxury Series 800cc mạnh mẽ Xe ba bánh chở hàng hạng nặng T8 Cabin kín Hộp chở hàng lớn Xe ba bánh vô lăng
| bài báo | giá trị |
| Dùng cho | Hàng hóa |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | Đã đóng cửa |
| Chứng nhận | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Vôn | 12V |
| Sự dịch chuyển | & gt; 250cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 3.9M*1.4*1.4M |
| Tên sản phẩm | Xe ba bánh chở hàng |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Động cơ | Động cơ xe 800CC |
| Mô hình hoạt động | Vô lăng ô tô |
| Lốp xe | 5.0-12 |
| Quá trình lây truyền | bốn tốc độ |
| Loại nhiên liệu | Xăng dầu |
| Kích thước thùng hàng | 2.6m*1.4m |
| Mùa xuân lá | 5+2 chiếc |
| Trục sau | Trục sau ô tô |
Câu hỏi thường gặp
1. Điều khoản đóng gói của bạn là gì?
A: Nói chung, chúng tôi đóng gói hàng hóa của mình trong hộp màu trắng trung tính và hộp màu nâu. Nếu bạn đã đăng ký hợp pháp bằng sáng chế,
chúng tôi có thể đóng gói hàng hóa trong các hộp có nhãn hiệu của bạn sau khi nhận được thư ủy quyền của bạn.
Quý 2. Điều khoản thanh toán của bạn là gì?
A: T / T 30% dưới dạng tiền gửi, và 70% trước khi giao hàng. Chúng tôi' sẽ cho bạn xem ảnh của các sản phẩm và gói
trước khi bạn thanh toán số dư.
Q3. Điều khoản giao hàng của bạn là gì?
A: EXW, FOB, CFR, CIF.
Q4. Còn về thời gian giao hàng của bạn cho Triciclo?
A: Nói chung, sẽ mất từ 15 đến 60 ngày sau khi nhận được khoản thanh toán trước của bạn. Thời gian giao hàng cụ thể phụ thuộc
về các mặt hàng và số lượng đơn đặt hàng của bạn.
Q5. Bạn có thể sản xuất theo các mẫu?
A: Vâng, chúng tôi có thể sản xuất theo mẫu hoặc bản vẽ kỹ thuật của bạn. Chúng tôi có thể xây dựng các khuôn mẫu và đồ đạc.
Chú phổ biến: xe ba bánh chở hàng động cơ xăng 800cc, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán













