DAYANG T5 màu xám chất lượng cao Cabin kín Ba bánh có động cơ Van chở hàng 300cc Xe ba bánh để bán xe gắn máy chở hàng ba bánh kèm theo







| bài báo | giá trị |
| Dùng cho | Hàng hóa |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | Mở ra |
| Chứng nhận | ccc, ISO9001: 2000 |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Vôn | 12V |
| Sự dịch chuyển | 201 - 250cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 3.8M*1.4M*1.4M |
| Tên sản phẩm | Xe ba bánh chở hàng |
| Màu sắc | xám |
| Động cơ | Làm mát bằng nước 300CC |
| Lốp xe | 5.5-13 |
| Trục sau | Cầu sau tốc độ trung bình hoàn toàn nổi và hạng nặng |
| giảm chấn | Load King Shock Absorber |
| khung | 40*100 |
| Kích thước thùng hàng | 2.5*1.4m |
| Nhiên liệu | Gaoline |
| Ắc quy | 32A |
Chú phổ biến: xe gắn máy chở hàng ba bánh kèm theo, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán














