Xe ba bánh chở hàng DY-M1 Nhà máy DAYANG Xe tải nặng ba bánh 200CC 250CC 300CC hiệu suất cao CCC người lớn Xe ba bánh có động cơ 3 bánh




Xe ba bánh chở hàng DY-M1 Nhà máy DAYANG Xe tải nặng ba bánh 200CC 250CC 300CC hiệu suất cao CCC Xe ba bánh có động cơ 3 bánh
| bài báo | giá trị |
| Dùng cho | Hàng hóa |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | Mở ra |
| Chứng nhận | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Sự dịch chuyển | 201 - 250cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 4.0*1.4*1.5m |
| Tên sản phẩm | Xe ba bánh |
| Màu sắc | Màu xanh dương |
| Động cơ | 250cc, làm mát bằng nước |
| Phanh | Phanh trống |
| Khung xe | 50*100 |
| Trục sau | Trục nổi hoàn toàn 168 Trục sau Loại Đặc biệt với Bộ tăng tốc Trung tốc 220 |
| Giảm xóc trước | 09 loại lò xo |
| Lá mùa xuân phía sau | 6+3 |
| Loại bánh xe | Năm |
| Lốp trước / sau | 5.0-12/5.0-12 |
| Kích thước hàng hóa (L * W) | 1700 * 1250mm |
| Loại động cơ | xi lanh đơn, bốn thì, làm mát bằng không khí |
| Dịch chuyển (ml) | 150cc / 200cc / 250cc / 300cc |
| công suất tối đa | 9,0kw |
| momen xoắn cực đại | 11N.m |
| Đánh lửa | CDI |
| Trọng lượng tịnh / kg) | 550kg |
| Tải trọng tối đa (kg) | 1000kg |
| Phanh (F / R) | trống / trống |
| hệ thống khởi động | điện / đá |
| Kích thước lốp xe | 45.0-12/5.5-13 |
| Quá trình lây truyền | trục |
| Ắc quy | 12v9a |
| tải qty (40HQ) | 38 bộ với phương pháp đóng gói CKD |
Chú phổ biến: Người lớn xe ba bánh có động cơ 3 bánh, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán













