| Người mẫu | DY1200DZH-2 |
| Kích cỡ cơ thể | 150 Chuyển phát nhanh" Vận chuyển hàng hóa 1,5 * 1m |
| Cầu sau và tỷ lệ tốc độ | trục sau côn-160 |
| Trạng thái khung lớn | giá cước, |
| Tấm thép | Chiều dài 500, 5 miếng |
| Động cơ | Bộ điều khiển hàng đôi 1000W, 18 ống |
| giảm chấn | 37 bên trong mùa xuân |
| lốp trước và sau | 3.75-12 |
| Ắc quy | 72V45A |







Chất lượng là tín dụng cuộc sống là nền tảng" không chỉ là tôn chỉ mà tất cả nhân viên của BEIYI sản xuất đề cao mà còn là mục tiêu phấn đấu. Tập trung vào tinh thần của doanh nghiệp, tạo ra một chương sáng tạo và phát triển rực rỡ. Trước những cơ hội và thách thức lịch sử mới, Chúng tôi tự tin, có trách nhiệm và năng lực tạo ra những sản phẩm ngày càng tốt hơn, cung cấp dịch vụ toàn diện hơn cho khách hàng mới và cũ trong và ngoài nước.
1.' lợi thế của bạn là gì? A: Kinh doanh trung thực với giá cả cạnh tranh và dịch vụ chuyên nghiệp về quy trình xuất khẩu.2. Tôi tin bạn như thế nào? Bên cạnh đó, có sự đảm bảo thương mại từ Alibaba, đơn đặt hàng và tiền của bạn sẽ được đảm bảo tốt. Vui lòng phản hồi ngay lập tức nếu bạn không hài lòng với chất lượng hoặc dịch vụ của chúng tôi. Tôi có thể đến thăm bạn không? A: Chắc chắn, chào mừng bạn đến thăm nhà máy của chúng tôi bất cứ lúc nào.
Chúng tôi cung cấp CKD, SKD ba bánh. Mọi yêu cầu đặc biệt đối với việc đóng gói, vui lòng liên hệ với chúng tôi. đến cảng biển và hợp tác vận tải quốc tế.


Chú phổ biến: xe ba bánh điện ba bánh tốc độ cao, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán













