2021 thiết kế mới phong cách phổ biến động cơ diesel bán taxi chở hàng ba bánh xe máy ba bánh hiệu suất cao Xe ba bánh mạnh mẽ
Động cơ diesel chở hàng có động cơ xe ba bánh





| bài báo | giá trị |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | Mở ra |
| Chứng nhận | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Vôn | 12V |
| Sự dịch chuyển | 201 - 250cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 3.3m *1.3m*1.3m |
| Tên sản phẩm | Xe ba bánh chở hàng |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Động cơ | Làm mát bằng nước |
| Loại nhiên liệu | Dầu diesel |
| Tốc độ tối đa | 65km / h |
| Lốp xe | 5.00-12 |
| Kích thước thùng hàng | 1.8*1.2m |
| Phanh | Phanh trống |
| Tải trọng | 800kg |
| Trục sau | Bán nổi |
Chú phổ biến: động cơ diesel chở hàng có động cơ ba bánh, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán













