DAYANG 250cc Đôi trục sau Xe ba bánh chở hàng nặng 9 bánh Xe ba bánh chở hàng có nắp 9 bánh Xe ba bánh trục sau đôi











DAYANG 250cc Đôi trục sau Xe ba bánh chở hàng nặng 9 bánh Xe ba bánh chở hàng có nắp 9 bánh Xe ba bánh trục sau đôi
Giới thiệu nhà máy:
1. Nhà máy của chúng tôi là một công ty xe mô tô ba bánh chuyên về R& D, sản xuất và kinh doanh mô tô ba bánh thông thường.
2. Công ty hoàn toàn áp dụng khái niệm phát triển ô tô, nghiên cứu độc lập và phát triển các thành phần cốt lõi chính, sản xuất độc lập, giảm chi phí, và đảm bảo chất lượng và hiệu suất sản phẩm.
3. Công ty đã giới thiệu hơn 30 kỹ sư kỹ thuật chuyên nghiệp để đảm bảo rằng các sản phẩm của công ty 39 vượt quá mong đợi của khách hàng.
4. Nhà máy chiếm diện tích 78.775 mét vuông, với tổng diện tích xây dựng là 75, 866 mét vuông. Hiện có 300 nhân viên, bao gồm 60 kỹ sư và kỹ thuật viên. Đây là một cơ sở công nghiệp hiện đại không ai sánh kịp trong ngành. Chi phí hàng trăm triệu để xây dựng các sản phẩm thông minh và linh hoạt. Dây chuyền sản xuất.
| bài báo | giá trị |
| Dùng cho | Hàng hóa |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | Mở ra |
| Chứng nhận | CCC |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Vôn | 12V |
| Sự dịch chuyển | & gt; 250cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 3.9m*1.4m*1.35m |
| Tên sản phẩm | Xe ba bánh chở hàng |
| Động cơ | 300cc |
| Loại động cơ | Động cơ làm mát bằng nước |
| Lốp xe | 5.00-12/5.00-12 |
| Bánh xe | Năm bánh xe |
| Trục sau | trục sau kép |
| Kích thước thùng hàng | 2.6m*1.4m |
| giảm chấn | Giảm xóc mọi địa hình |
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Tải trọng | 1000kg-2000kg |
Chú phổ biến: Xe ba bánh trục sau 9 bánh đôi, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán















