
Giới thiệu nhà máy:
1. Nhà máy của chúng tôi là một công ty mô tô ba bánh chuyên phát triển, sản xuất và kinh doanh mô tô ba bánh thông thường.
2. Công ty hoàn toàn áp dụng khái niệm phát triển ô tô, nghiên cứu và phát triển độc lập các bộ phận cốt lõi chính, sản xuất độc lập, giảm chi phí và đảm bảo chất lượng và hiệu suất sản phẩm.
3. Công ty đã giới thiệu hơn 30 kỹ sư kỹ thuật chuyên nghiệp để đảm bảo rằng các sản phẩm của công ty vượt quá mong đợi của khách hàng.


| mục | giá trị |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 10-20L |
| hành khách | 1 |
| Hệ thống phanh | Trống trước cộng trống sau |
| Kích thước lốp xe | 5.00-12 |
| trọng lượng hạn chế | 400-500kg |
| Tốc độ tối đa | 30-50Km/h |
| Sức chứa khối hàng | Lớn hơn hoặc bằng 400kg |
| Khả năng lớp | 10-15 độ |
| Sử dụng cho | chở hàng |
| Loại lái xe | cơ giới hóa |
| Loại cơ thể | Mở |
| Quyền lực | 200 - 250W |
| Vôn | 48V |
| Dịch chuyển | 111 - 150cc |
| Tên thương hiệu | CQSP |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trùng Khánh | |
| Kích thước | 2000*1350mm |
| chứng nhận | CHẤM |
| Động cơ | 150CC, làm mát bằng không khí |
| chở hàng | 1.7m*1.25m |
| Ắc quy | 12V9Ah |
| Quyền lực | > 800W |
| Màu sắc | tùy chỉnh |

Mô hình bán xe ba bánh
Bên cạnh đó, DAYANG sẽ hợp nhất các đại lý chiến lược cực kỳ chuyên nghiệp và giàu kinh nghiệm trong nước để kết hợp các phương thức bán hàng ba bánh truyền thống, Internet di động với nền kinh tế chia sẻ để tạo ra "Mô hình tăng thành tích bán hàng của Nhà phân phối VCCP.": Giúp các nhà phân phối của DAYANG "bán xe ba bánh từ các cửa hàng để thực hiện một thỏa thuận, từ việc tăng số lượng khách hàng đến lan truyền phản hồi tốt, để cải thiện hoàn toàn cạnh tranh bán hàng cuối cùng, các bạn!

Sự xuất hiện và di chuyển
Tiếp nối cổ điển, các mẫu hộp kín hoàn toàn của T7 tuân theo phong cách thiết kế của các mẫu T8, sử dụng cabin cổ điển một hàng 1380 và tất cả các bộ phận của thân xe đều được đúc hoàn toàn theo trình tự, công nghệ và thiết bị tiên tiến, để đảm bảo độ chính xác và chất lượng của sản phẩm.
Đường cong của thân xe phù hợp với thiết kế năng động kỹ thuật và các yếu tố thiết kế mới được thêm vào. Thiết kế Zhongnet mới lạ và Logo tinh tế mang đến cho mọi người cảm giác năng động và thời trang hơn.
Lưới tản nhiệt mạ crôm mới và đèn pha pha lê bổ sung cho nhau, để mặt trước của xe xuất hiện khí chất, nâng cao đáng kể danh tiếng của xe;
Chú phổ biến: máy xúc lật ba bánh, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán










