
Tám tối ưu hóa thiết kế
1. Thiết kế cấu trúc khung gầm nguyên bản hợp lý hơn, độ bền cao hơn, bền hơn, giúp độ an toàn của xe cao hơn
2. Động cơ sử dụng kết nối lò xo, thoải mái hơn và dễ thay thế
3. Hộp pin có thể được cài đặt từ 18A đến 32A và có thể được thay thế theo ý muốn, tiết kiệm lo lắng và thuận tiện
4. Với ghế tay vịn và hộp dụng cụ để dễ dàng mang theo
5. Với cơ chế đốt sau giúp leo dốc dễ dàng hơn
6. Xe ba bánh được làm dày và hàn bằng rô-bốt cộng với hàn thủ công, giúp độ bền tổng thể mạnh hơn
7. Thiết kế chiều dài cơ sở hợp lý hơn, để ngăn ngừa tai nạn trong điều kiện tải
8. Ngoại hình cổ điển, kết hợp mới, hiệu suất tốt hơn, bền bỉ, hộ tống an toàn, tiết kiệm lo lắng và công sức.

Kính thưa quý khách hàng, hôm nay tôi muốn giới thiệu với các bạn một chiếc xe máy xăng
Chiếc xe máy này rộng rãi, ổn định, thoải mái và an toàn. nó có thể tải hàng hóa cũng như con người.
Động cơ là đơn vị năng lượng của ô tô. Nó chứa năm hệ thống--- Hệ thống cung cấp nhiên liệu. Hệ thống làm mát. Hệ thống bôi trơn. Hệ thống đánh lửa. Hệ thống khởi động.
Chassis có vai trò nâng đỡ và tạo hình tổng thể cho ô tô, đồng thời tiếp nhận sức mạnh của động cơ, đảm bảo cho việc lái xe diễn ra bình thường. Khung xe được cấu tạo bởi hệ thống truyền động, hệ thống dẫn động, hệ thống lái và hệ thống phanh.
_13282_61333.jpg)
_92453_41527.jpg)
| mục | giá trị |
| Dung tích thùng nhiên liệu | 10-20L |
| hành khách | 1 |
| Hệ thống phanh | Trống trước cộng trống sau |
| Kích thước lốp xe | 5.00-12 |
| trọng lượng hạn chế | 400-500kg |
| Tốc độ tối đa | 30-50 Km / h |
| Sức chứa khối hàng | Lớn hơn hoặc bằng 400kg |
| Khả năng lớp | 10-15 độ |
| Sử dụng cho | chở hàng |
| Loại lái xe | cơ giới hóa |
| Loại cơ thể | Mở |
| Quyền lực | 200 - 250W |
| Vôn | 48V |
| Dịch chuyển | 111 - 150cc |
| Tên thương hiệu | CQSP |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Trùng Khánh | |
| Kích thước | 2000 * 1350mm |
| chứng nhận | CHẤM |
| Động cơ | 150CC, làm mát bằng không khí |
| chở hàng | 1.7m*1.25m |
| Ắc quy | 12V9Ah |
| Quyền lực | > 800W |
| Màu sắc | tùy chỉnh |

Hộp hàng hóa phải được lắp đặt chắc chắn và đáng tin cậy, bảng ngực và sàn của hộp hàng hóa phải đều đặn và có đủ độ bền.
1, Độ lệch cho phép của mặt phẳng tâm bánh trước và bánh sau của xe chính xe mô tô hai bánh, xe mô tô hai bánh, xe thùng chở hàng và xe mô tô ba bánh bên không được vượt quá 10 mm.
2, Xe khách phải được trang bị tấm chắn bánh xe, bánh sau của rơ moóc phải được trang bị tấm chắn bùn, và tất cả các bánh xe của các phương tiện cơ giới khác phải được trang bị tấm chắn bùn./3 Xe cơ giới 3, phải được trang bị tấm (khung) có thể đáp ứng các yêu cầu cho việc lắp đặt tấm. Biển (khung) biển số phía trước đặt ở giữa hoặc bên phải thùng trước (theo hướng chạy của xe cơ giới), biển (khung) biển số sau đặt ở giữa hoặc thùng chở hàng bên trái thùng xe. đằng sau.
Chú phổ biến: xe chở hàng ba bánh, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán











