Nhà máy DAYANG bán trực tiếp Starlight đơn giản nhà kho chở hàng Xe ba bánh 3 bánh xe máy chất lượng cao sản xuất tại Trung Quốc Xe ba bánh nhỏ và nhẹ cho người lớn








Nhà máy DAYANG bán trực tiếp Starlight đơn giản nhà kho chở hàng Xe ba bánh 3 bánh xe máy chất lượng cao sản xuất tại Trung Quốc Xe ba bánh nhỏ và nhẹ cho người lớn
| bài báo | giá trị |
| Dùng cho | Hàng hóa |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | Mở ra |
| Chứng nhận | CCC, ISO9001, ISO14001 |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Vôn | 12v |
| Sự dịch chuyển | 151 - 200cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 300cm * 110cm * 120cm |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Tên sản phẩm | Ánh sao với nhà kho |
| Động cơ | 150CC |
| Loại động cơ | Động cơ làm mát bằng không khí |
| Tải trọng | 600-800kg |
| Kích thước lốp xe | 4.00-12 |
| Ắc quy | 12V9A |
| lá mùa xuân | lá mùa xuân |
| Kích thước thùng hàng | 1.5*1.1m |
| Đang chuyển hàng | biển |
Chú phổ biến: xe ba bánh nhỏ và nhẹ cho người lớn, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán














