Xe ba bánh tải nặng cổ điển 175CC / 200CC / 250CC 175cc Làm mát bằng không khí làm mát bằng không khí xe ba bánh xe ba bánh giá rẻ Làm mát không khí Làm mát bằng không khí Xe máy chở hàng ba bánh






| bài báo | giá trị |
| Dùng cho | Hàng hóa |
| Loại lái xe | Có động cơ |
| Loại cơ thể | Mở ra |
| Chứng nhận | CCC |
| Quyền lực | & gt; 800W |
| Vôn | 12V |
| Sự dịch chuyển | 151 - 200cc |
| Thương hiệu | DAYANG |
| Nguồn gốc | Trùng Khánh, Trung Quốc |
| Kích thước | 3.1*1.3*1.3m |
| Tên sản phẩm | Xe ba bánh chở hàng |
| Màu sắc | Màu xanh lá |
| Động cơ | 175cc, làm mát bằng không khí |
| Khung xe | 40*80 |
| Trục sau | Trống tăng cường Intergral 180 |
| Giảm xóc trước | 50 |
| Thắng trước | Cái trống |
| Lốp trước / sau | 5.00-12/5.00-12 |
| Kích thước thùng hàng (L * W) (M) | 1.8*1.3 |
| pin | 9Ah |
Các tính năng về sự thoải mái, khả năng xử lý và khả năng đi lại của xe
Khung được cấp bằng sáng chế: Dầm bốn khúc uốn cong một mảnh hình chữ S được cấp bằng sáng chế, ít điểm hàn và nối, và khả năng chịu tải mạnh mẽ;
Kính chắn gió bằng sắt: Kính chắn gió bằng sắt được dập nhiều dãy tổng thể, có hình dáng thời trang và độ bền cao;
Ghế ngồi êm ái: Được bọc da toàn bộ, bên trong lót miếng xốp có độ đàn hồi cao, có tác dụng giảm mệt mỏi khi lái xe;
Mái che dầu tự bốc dỡ: Mái che dầu được đánh giá chịu tải 800 kg đáp ứng được nhu cầu vận chuyển của các hộ gia đình, tải trọng nhỏ;
Thiết bị thủy lực: van thủy lực tích hợp, phản ứng nhạy hơn, dễ bảo trì và sửa chữa hơn;
Hộp số cất cánh: Cơ chế chuyển đổi công suất tự ngắt bằng bước chân, giúp giảm số lượng và thời gian hoạt động uốn một cách hiệu quả;
Lịch sử phát triển của công ty 39:
1. Năm 2012, công ty và Luoyang North Yichu Co., Ltd. cùng thành lập Chongqing Beiyi Bicycle Industry Co, Ltd. ).
2. Công ty đã thông qua giấy phép tiếp cận sản xuất do Bộ Công nghiệp và Công nghệ Thông tin và Bộ Thương mại cấp vào năm 2012. Chỉ có 15 công ty ở Trùng Khánh trong nhiều năm, và Chongqing Beiyi Vehicle Industry Co., Ltd. là chỉ công ty chuyên sản xuất xe ba bánh.
3. Trong năm 2012, công ty đã liên tiếp vượt qua một số chứng chỉ kỹ thuật quốc gia như ISO9001 quốc gia, TS16949 và chứng nhận 3C bắt buộc quốc gia.
4. Công ty đưa ra khái niệm phát triển ô tô vào năm 2013 để cùng phát triển xe máy ba bánh với một số chuyên gia trong ngành, và độc lập phát triển 3-5 sản phẩm mới mỗi năm.
5. Năm 2014, công ty đã mở rộng quy mô địa điểm sản xuất lên gấp 5 lần để đáp ứng nhu cầu thị trường của nhiều quốc gia hơn, công suất sản xuất hàng năm đạt 150.000 chiếc.
Chú phổ biến: làm mát không khí xe máy chở hàng ba bánh, Trung Quốc, nhà cung cấp, nhà sản xuất, nhà máy, tùy chỉnh, chất lượng cao, để bán












